ราคา 3450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78409.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ Parkland วงศ์สว่าง | Parkland wongsawang | พาร์คแลนด์ วงศ์สว่าง | พาร์คแลนด์ wongsawang | ปาร์คแลนด์วงศ์สว่าง |

TPI
0947822354
2022-12-02 13:56:31.0
เลขที่ประกาศ: 421353
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโด เดอะพาร์ดแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง ( The Parkland Ratchada ) ติด MRT สีม่วงสถานีวงศ์สว่าง ติดขนาดที่สามารถเดินจากรถไฟฟ้าถึงโครงการเพียง 50 เมตร!! ขนาด 44.48 ตร.ม. ห้องใหญ่ 2 ห้องนอนราคาถูกมาก !!
.
รายละเอียด : โครงการ
เดอะพาร์คแลนด์รัชดา - วงศ์สว่าง เป็นคอนโด
High-Rise สูง 33 ชั้น 1 อาคาร
พื้นที่โครงการ 4-2-03 ไร่
ตั้งอยู่ในเขต บางซื่อ
.
location แผนที่โครงการ
:
https://goo.gl/maps/uZSvXWDcjFuFss8q6
.
รายละเอียด : ห้องชุด 2 ห้องนอน
- ขนาดห้องรวม 44.48 ตร.ม.
- พื้นถึงเพดานสูง 2.60 ม.
- ห้องอยู่ชั้น 17
- ระเบียงหันไปทางทิศตะวันตกวิวเมือง
- 1 ห้องนั่งเล่นขนาดใหญ่
- 1 ห้องครัวบิ้วอิน
- 1 ห้องน้ำ
- 2 ห้องนอน
- 1 ระเบียงแนวยาว
- แถมแอร์ 3 ตัว
- แถมชุดครัว และเครื่องใช้ไฟฟ้า
.
ส่วนกลางทั้งหมด : ประกอบด้วย
- Lobby ต้อนรับแขก
- mail box
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนสอยู่ชั้น 7
- ประตูคีย์การ์ด
- กล้องวงจรปิด 24 ชั่วโมง
- รปภ. 24 ชั่วโมง
- นิติอาคารชุด
- ค่าส่วนกลาง 33 บาทต่อ ตร.ม.
- ห้องซาวน่า
- ห้องสมุด ร้านกาแฟ
- ที่จอดรถ 48%
- ลิฟต์ 4 ตัว
.
ขายถูกมากๆ ห้องใหญ่ราคาคุ้มค่าจากราคาปกติ 3.99 ลดพิเศษเหลือเพียง 3.45 ล้านบาทเท่านั้น
รีบจองเลยห้องใหญ่ราคาดี !!!